| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Loại máy | 7S26 – 21 jewels |
| Phong Cách | Dress watch |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Kính cứng (harldlex) |
| Đường kính | 42 mm |
| Độ dày | 11.7 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | 51.2 mm |
| Chiều rộng dây | 22 mm |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Dây | Thép không gỉ |
| Chống nước | 5 Bar |
| Cân nặng | 138 g |
| Bảo hành | 55 năm |












