| Thương Hiệu | SEIKO |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Loại máy | Automatic |
| Giới tính | Nam |
| Kính | Kính Sapphire |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Màu mặt | Đen |
| Vỏ | Thép Không Gỉ 316L |
| Dây | Thép Không Gỉ 316L |
| Đường kính | 41.8 mm |
| Độ Dày | 12.5 mm |
| Độ chịu nước | 3 ATM |
| Bảo Hành | 5 năm |
Mua hàng tại Showroom hoặc giao hàng từ các kho, Free ship toàn quốc khi thanh toán 100%. Hướng dẫn mua hàng chi tiết: https://vuanhwatch.com/huong-dan-mua-hang-vuanhwatch
| Giới tính | Nam |
| Size đồng hồ | 42 |
| Kính | Sapphire |
| Chống nước | 30m (3 ATM) |
| Kiểu mặt | Mặt tròn |
| Tình trạng SP | Mới 100% đủ sổ hộp |
| Bảo hành | 1 năm |
| Máy Đồng Hồ | Máy Automatic |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Chất liệu quai | Quai thép không rỉ |