| Thương hiệu: | Bulova |
| Mã sản phẩm: | 98D144 |
| Xuất xứ: | Mỹ |
| Giới tính: | Nam |
| Bộ máy: | Quartz |
| Kính: | Kính khoáng |
| Đường kính vỏ: | 42mm |
| Độ dày vỏ: | 8.4mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ |
| Dây đeo: | Thép không gỉ |
| Màu mặt số: | Đen |
| Chống nước: | 30m |
| Chức năng: | Lịch ngày |
| Bảo hành | 5 năm |








