| Thương hiệu | Bulova |
| Xuất xứ | Mỹ |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt vuông |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Luxury |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 40mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L + Swarovski |
| Độ dày: | 11,9mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ mạ công nghệ PVD |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu mặt: | trắng + đính đá |
















