| Thương hiệu | Orient |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Dòng sản phẩm | Orient Skeleton |
| Giới tính | Nữ |
| Bảo hành | 5 năm |
| Phong cách | Thời Trang |
| Vật liệu vỏ | Thép chống gỉ 316L |
| Chất liệu dây | Dây Da |
| Đường kính | 35.6 mm |
| Độ dày | 12 mm |
| Độ chịu nước | 30 m |
| Chức năng | Giờ, phút, giây |
| Loại máy | Máy cơ |
| Màu mặt | Trắng |
| Chất liệu mặt kính | Kính cứng |




















