| Thương hiệu | Orient |
| Mã sản phẩm | FUG1R001W6 |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Sang trọng |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 40,5mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ dày: | 7,93mm |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Tính năng khác: | Lịch ngày, lịch thứ. |
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu mặt: | Trắng |


















