



| Thương hiệu | DKNY |
| Xuất xứ | Mỹ |
| Giới tính | Nữ |
| Đường kính | 32mm |
| Độ dày vỏ | 7mm |
| Độ rộng dây | 14mm |
| Khả năng chịu nước | 3ATM |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ |
| Bộ máy | Quartz (Pin) |
| Màu mặt | Vàng hồng |
Mua hàng tại Showroom hoặc giao hàng từ các kho, Free ship toàn quốc khi thanh toán 100%. Hướng dẫn mua hàng chi tiết: https://vuanhwatch.com/huong-dan-mua-hang-vuanhwatch
| Giới tính | Nữ |
| Chống nước | 50m (5 ATM) |
| Kiểu mặt | Mặt tròn |
| Máy Đồng Hồ | Pin |
| Xuất xứ | Mỹ |