| Thương hiệu | BULOVA |
| Xuất xứ | Mỹ |
| Loại máy | Quartz |
| Phong cách | Thời trang |
| Giới tính | Nữ |
| Kính | Sapphire |
| Kiểu dáng | Mặt tròn |
| Màu mặt | Trắng Xà cừ |
| Vỏ | Thép không gỉ mạ PVD |
| Dây | Thép không gỉ mạ PVD |
| Đường kính | 26mm |
| Độ dày | 6.8mm |
| Độ chịu nước | 30m đi mưa nhỏ |
| Bảo hành | 5 năm |










