| Thương Hiệu | Seiko |
| Xuất Xứ | Nhật Bản |
| Mã Sản Phẩm | SSB199P1 |
| Dòng Sản Phẩm | Quratz chronograph |
| Kiểu Dáng | Nam |
| Máy | Quartz (Dùng pin) |
| Chất Liệu Dây | Thép không gỉ |
| Chất Liệu Vỏ | Thép không gỉ |
| Màu | Đen |
| Mặt Kính | Kính cứng (Hardlex crystal) |
| Chống Nước | 100m |
| Đường Kính | 45mm |
| Độ Dày | 12mm |
| Chức Năng | Lịch ngày,giờ, bấm giờ thể thao chronoragph |
| Bảo Hành | 5 Năm |









