| Thương Hiệu | SEIKO |
| Xuất xứ thương hiệu | Nhật Bản |
| Loại máy | Quartz (Pin) |
| Giới tính | Nam |
| Kính | Kính Cứng |
| Kiểu dáng | Mặt tròn |
| Màu mặt | Trắng |
| Vỏ | Thép không gỉ 316L/Mạ vàng PVD |
| Dây | Thép không gỉ 316L/Mạ vàng PVD |
| Đường kính | 40 mm |
| Độ dày | 10 mm |
| Độ chịu nước | 50 m |
| Thông tin khác | Lịch ngày, báo thức, giờ thế giới |
| Bảo hành | 5 năm |







