| Thương hiệu | Seiko |
| Mã sản phẩm | SPL059P1 |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Hiện đại |
| Mặt kính: | Hardlex Crystal |
| Đường kính: | 40mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 10mm |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Độ chịu nước: | 50m |
| Tính năng khác: | Báo thức, World Time |
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu mặt: | Xanh dương |







