| Thương hiệu | Orient |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Loại máy | Japan Mov’t automatic AB0D-C0-A |
| Phong Cách | Dress watch |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Kính cứng (harldlex) |
| Đường kính | 39 mm |
| Độ dày | 10.7 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | 45.3 mm |
| Chiều rộng dây | 20 mm |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Dây | Thép không gỉ |
| Chống nước | 50 m |
| Cân nặng | 118 g |
| Bảo hành | 5 năm |


















