| Thương Hiệu | Orient |
| Xuất Xứ | Nhật Bản |
| Mã Sản Phẩm | FEU07009BH |
| Dòng Sản Phẩm | Classic |
| Kiểu Dáng | Nam |
| Máy | Automatic ( Tự động - Máy Nhật) |
| Chất Liệu Dây | Dây da chính hãng |
| Chất Liệu Vỏ | Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD |
| Màu Mặt Số | Đen |
| Đường Kính Mặt | 44 mm |
| Độ Dày | 12 mm |
| Mặt Kính | Kính cứng (Mineral crystal) |
| Chống Nước | 100m |
| Chức Năng | Giờ, phút, giây - Lịch ngày, thứ, lịch vạn niên |
| Bảo Hành | 5 Năm |




















