| Thương hiệu | Citizen |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Dòng sản phẩm | Quartz Collection |
| Bộ sưu tập | Citizen Ladies |
| Phong cách | Classic/ Phong cách Lịch lãm |
| Giới tính | Đồng hồ đôi |
| Kiểu máy | Quartz/ Pin |
| Kiểu dáng | Mặt tròn |
| Kích cỡ (Nam x Nữ) | 34.00mm - 42.00 mm |
| Độ dày (Nam x Nữ) | 7.40mm - 8.40mm |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu kính | Mineral Glass |
| Thiết kế mặt số | Mặt đen số vạch |
| Thiết kế đáy | Đáy kín, nắp cậy |
| Chi tiết khóa dây | Khóa liền có nút bấm |
| Chức năng | 3 kim |
| Độ chịu nước | 5bar |
| Trọng lượng (bao gồm phụ kiện) | 1 KG |
| Bảo hành | 5 năm |









