| Thương hiệu | Tissot |
| Xuất xứ | Thuỵ Sỹ |
| Giới tính: | Nữ |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Sang trọng |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 35mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ dày: | 9.35mm |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Tính năng khác: | POWERMATIC 80 dự trữ năng lượng lên đến 80 giờ. |
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu mặt: | Trắng |










