| Thương hiệu | Tissot |
| Mã sản phẩm | T128.109.16.042.00 |
| Xuất xứ | Thụy Sỹ |
| Giới tính: | Nữ |
| Kiểu dáng: | Mặt chữ nhật |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Thời trang |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 30.1mm - 22mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 8.4mm |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Size dây: | 12mm |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Tính năng khác: | Caliber ETA E61.031 |
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu mặt: | Xanh lam |








