| Thương hiệu | Tissot |
| Mã sản phẩm | T101.910.22.111.00 |
| Xuất xứ | Thụy Sỹ |
| Giới tính: | Nữ |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Hiện đại |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 36mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ dày: | 9mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L mạ vàng công nghệ PVD |
| Size dây: | 18mm |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Tính năng khác: | Lịch ngày. ETA 955.412, EOL(battery end-of-life indicator) |
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu mặt: | Khảm trai |







