| Thương hiệu | Tissot |
| Xuất xứ | Thụy Sĩ |
| Chất liệu kính | Sapphire/ Chống trầy xước |
| Chất liệu dây | Dây da thật |
| Dòng sản phẩm | T-Classic |
| Bộ sưu tập | Tissot PR 100 Quartz Chronometer |
| Phong cách | Classic/ Phong cách Lịch lãm |
| Giới tính | Unisex |
| Kiểu máy | Quartz/ Pin |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kích cỡ | 33.00 x 33.00 mm |
| Độ dày | 9.00 mm |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ 316L/ Mạ vàng công nghệ PVD |
| Thiết kế mặt số | Mặt màu bạc, đính kim cương |
| Thiết kế đáy | Đáy kín, nắp cậy |
| Chi tiết khóa dây | Khóa đơn cài xỏ lỗ |
| Chức năng | 3 kim, lịch ngày, EOL |
| Trọng lượng (Bao gồm phụ kiện) | 1.50 KG |
| Độ chịu nước | 10 bar ( 100 m) |
| Bảo hành | 5 năm |









