| Thương hiệu | Longines |
| Mã sản phẩm | L5.512.4.16.6 |
| Xuất xứ | Thụy Sĩ |
| Phong cách | Fashion/ Phong cách Thời trang |
| Giới tính | Nữ |
| Kiểu máy | Quartz/ Pin |
| Kiểu dáng | Mặt chữ nhật |
| Kích cỡ | 23.30mm x 37.00 mm |
| Độ dày | 7.20 mm |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu kính | Sapphire/ Chống trầy xước |
| Thiết kế Mặt số | Mặt số hoa học trò + số vạch , Mặt trắng |
| Chức năng | Xem giờ |
| Độ chịu nước | 3 Bar (30m) |
| Bảo hành | 5 năm |







