| Thương hiệu | Longines |
| Mã sản phẩm | L2.357.4.87.6 |
| Xuất xứ | Thụy Sỹ |
| Giới tính: | Nữ |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Sang trọng |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 34mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 9.2mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Size dây: | 18mm |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Tính năng khác: | Lịch ngày. Caliber L888, 25.200vph, trữ cót 72h. Sapphire chống lóa. Mặt số đính 12 viên kim cương Wesselton VS-SI hàng đầu, tổng cộng 0,055 carat. Khối lượng 92.1mm |
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu mặt: | Khảm trai |






