| Thương hiệu | Citizen |
| Mã sản phẩm | GA1057-01W |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính: | Nữ |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Eco-Drive (Năng lượng ánh sáng) |
| Phong cách: | Sang trọng |
| Mặt kính: | Mặt khoáng |
| Đường kính: | 30mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu mặt: | Đen |












