| Thương hiệu | CITIZEN |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Loại máy | Eco-drive |
| Phong cách | Sang trọng |
| Giới tính | Nữ |
| Kính | Kính cứng |
| Kiểu dáng | Mặt tròn |
| Màu mặt | Trắng |
| Vỏ | Thép không gỉ 316L |
| Dây | Thép không gỉ 316L |
| Đường kính | 30mm |
| Độ dày | 8mm |
| Độ chịu nước | 30m rửa tay đi mưa |
| Thông tin khác | Lịch ngày |
| Bảo hành | 5 năm |













