| Thương hiệu | Citizen |
| Mã sản phẩm | FE6088-87A |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính: | Nữ |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Eco-Drive (Năng lượng ánh sáng) |
| Phong cách: | Thời trang |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 36mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L dạng lưới |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Tính năng khác: | Lịch ngày. Eco-Drive hấp thụ năng lượng từ ánh sáng. |
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu mặt: | Trắng |












