| Thương hiệu | Citizen |
| Mã sản phẩm | FB2003-05A |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Loại đồng hồ | Đồng hồ nữ |
| Dòng mày | Eco-Drive |
| Chất liệu kính | Kính khoáng |
| Chất liệu dây | Dây da |
| Độ chịu nước | 5 ATM |
| Size mặt | 38 mm |
| Độ dày | 12 mm |
| Chất liệu vỏ | Vỏ thép không gỉ |
| Hình dạng | Mặt tròn |
| Màu mặt | Mặt trắng |
| Bảo hành | 5 năm |
















