| Thương hiệu | CITIZEN |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Loại máy | Eco Drive |
| Phong cách | Sang trọng |
| Giới tính | Nữ |
| Kính | Saphire |
| Kiểu dáng | Mặt tròn |
| Màu mặt | Blue |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Dây | Thép không gỉ |
| Đường kính | 32mm |
| Độ dày | 11.5mm |
| Độ chịu nước | 30m đi mưa nhỏ, rửa tay |
| Bảo hành | 5 năm |













