| Thương hiệu | Citizen |
| Mã sản phẩm | EM0843-51D |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính: | Nữ |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Eco-Drive (Năng lượng ánh sáng) |
| Phong cách: | Thời trang |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 28mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ dày: | 8.8mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L mạ vàng công nghệ PVD |
| Size dây: | 16mm |
| Độ chịu nước: | 50m |
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu mặt: | Khảm trai |












