| Thương hiệu | Citizen |
| Model | EM0809-83X |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Phong cách | Fashion/ Phong cách Thời trang |
| Giới tính | Nữ |
| Kiểu máy | Eco-Drive/ Hấp thụ năng lượng từ ánh sáng |
| Thiết kế mặt số | Số vạch |
| Kích cỡ | 28.00 x 28.00mm |
| Độ dày | 7.20mm |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ 316L/ Mạ vàng công nghệ PVD |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ 316L/ Mạ vàng công nghệ PVD |
| Chất liệu kính | Mineral Glass/ Kính cứng cao cấp |
| Chức năng | 3 kim |
| Độ chịu nước | 3 bar (30m) |
| Bảo hành | 5 năm |











