| Thương hiệu | CITIZEN |
| Xuất xứ thương hiệu | Nhật Bản |
| Loại máy | Eco-drive |
| Phong cách | Thời trang |
| Giới tính | Nữ |
| Kính | Kính sapphire |
| Kiểu dáng | Mặt tròn |
| Màu mặt | Trắng |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Dây | Thép không gỉ |
| Đường kính | 32mm |
| Độ dày | 7mm |
| Độ chịu nước | 50m đi mưa, rửa tay |
| Thông tin khác | Lịch ngày |
| Bảo hành | 5 năm |












