| Thương hiệu | Citizen |
| Mã sản phẩm | EM0632-81P |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính: | Nữ |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Eco-Drive (Năng lượng ánh sáng) |
| Phong cách: | Thời trang |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 28mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 7.2mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Tính năng khác: | ECO-DRIVE hấp thụ năng lượng từ ánh sáng. Mặt khảm trai |
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu mặt: | Vàng |










