| Thương hiệu: | Citizen |
| Mã sản phẩm: | EM0505-88L |
| Xuất xứ: | Nhật Bản |
| Giới tính: | Nữ |
| Bộ máy: | Eco-Drive |
| Số hiệu máy: | E031 |
| Kính: | Kính khoáng |
| Đường kính vỏ: | 32mm |
| Độ dày vỏ: | 7.3mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ |
| Dây đeo: | Thép không gỉ |
| Màu mặt số: | Xanh dương |
| Kim: | Stick |
| Chống nước: | 50m |
| Bảo hành | 5 năm |











