| Thương Hiệu | Citizen |
| Số Hiệu Sản Phẩm | EM0763-07A |
| Xuất Xứ | Nhật Bản |
| Giới Tính | Nữ |
| Kính | Mineral Crystal (Kính Cứng) |
| Máy | Eco-Drive (Năng Lượng Ánh Sáng) |
| Bảo Hành | 5 Năm |
| Đường Kính Mặt Số | 36 mm |
| Bề Dày Mặt Số | 8.9 mm |
| Niềng | Thép Không Gỉ |
| Dây Đeo | Dây Da Chính Hãng |
| Màu Mặt Số | Trắng |
| Chống Nước | 5 ATM |
















