| Thương hiệu | CITIZEN |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Loại máy | Eco Drive |
| Phong cách | Sang trọng |
| Giới tính | Nữ |
| Kính | Kính sapphire |
| Kiểu dáng | Mặt tròn |
| Màu mặt | Đen |
| Vỏ | Thép không gỉ mạ PVD |
| Dây | Thép không gỉ mạ PVD |
| Đường kính | 39mm |
| Độ dày | 10mm |
| Độ chịu nước | 100m đi mưa nhỏ, rửa tay |
| Thông tin khác | Eco Drive |
| Bảo hành | 5 năm |











