| Thương hiệu | CASIO |
| Xuất xứ thương hiệu | Nhật Bản |
| Loại máy | Quartz |
| Phong cách | Sang trọng |
| Giới tính | Nữ |
| Kính | Mặt kính cứng |
| Kiểu dáng | Mặt tròn |
| Màu mặt | Trắng |
| Vỏ | Thép không gỉ 316L |
| Dây | Dây da |
| Đường kính | 36mm |
| Độ dày | 8.4mm |
| Độ chịu nước | 50m |
| Thông tin khác | Lịch ngày |
| Bảo hành | 5 năm |






