




| Thương hiệu | TISSOT |
| Xuất xứ | Thụy Sỹ |
| Đường kính | 39mm |
| Độ dày vỏ | 5.2mm |
| Chịu nước | 30m (3ATM) |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ |
| Chất liêu vỏ | Thép không gỉ |
| Màu sắc | Trắng bạc |
| Mặt kính | Sapphire |
Mua hàng tại Showroom hoặc giao hàng từ các kho, Free ship toàn quốc khi thanh toán 100%. Hướng dẫn mua hàng chi tiết: https://vuanhwatch.com/huong-dan-mua-hang-vuanhwatch
| Giới tính | Nam |
| Chống nước | 30m (3 ATM) |
| Kiểu mặt | Mặt tròn |
| Máy Đồng Hồ | Swiss Quartz (Đồng hồ sản xuất ở Thụy Sỹ) |
| Xuất xứ | Thụy Sỹ |