| Thương hiệu | Tissot |
| Mã sản phẩm | T17.1.486.55 |
| Xuất xứ | Thụy Sỹ |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ |
| Độ dày: | 11.62mm |
| Loại kính: | Sapphire |
| Đường kính vỏ: | 39.8mm |
| Độ rộng dây: | 18mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ |
| Loại máy: | Pin (Quartz) |
| Xuất xứ bộ máy: | Thụy Sĩ |
| Thời gian pin/cót: | 1-2 năm |
| Độ chịu nước: | 20ATM - Đi bơi/lặn bình dưỡng khí |
| Bảo hành | 5 năm |







