| Mã sản phẩm | T108.408.22.278.01 |
| Thương hiệu | Tissot |
| Xuất xứ | Thụy Sĩ |
| Phong cách | Sport/ Phong cách Thể thao |
| Giới tính | Nam |
| Kiểu máy | Automatic/ Máy tự động lên dây cót |
| Kiểu dáng | Mặt tròn |
| Kích cỡ | 41.00mm |
| Độ dày | 9.60mm |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ 316L/ Mạ vàng công nghệ PVD |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ 316L/ Mạ vàng công nghệ PVD |
| Chất liệu kính | Sapphire/ Chống trầy xước |
| Thiết kế mặt số | mặt số vạch + la mã vị trí 12h-6h |
| Chức năng | 3kim + lịch ngày |
| Độ chịu nước | 3 bar (30m) |
| Bảo hành | 5 năm |








