| Thương hiệu | Tissot |
| Mã sản phẩm | T101.610.11.051.00 |
| Xuất xứ | Thụy Sỹ |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Thể thao |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 42mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 9.4mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Size dây: | 22mm |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Tính năng khác: | Lịch ngày. Caliber ETA F06.115. EOL(battery end-of-life indicator) |
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu mặt: | Đen |






