| Thương hiệu: | Tissot 1853 |
| Mã sản phẩm: | T101.452.33.031.00 |
| Xuất xứ: | Thụy Sĩ |
| Giới tính: | Nam |
| Bộ máy: | Quartz |
| Số hiệu máy: | ETA F06.811 |
| Kính: | Sapphire |
| Đường kính vỏ: | 39mm |
| Độ dày vỏ: | 10.1mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ |
| Dây đeo: | Thép không gỉ |
| Màu mặt số: | Trắng |
| Kim: | Stick |
| Chống nước: | 100m |
| Bảo hành | 5 năm |








