| THƯƠNG HIỆU | TISSOT |
| XUẤT XỨ | Thụy Sỹ |
| MÃ SẢN PHẨM | T035.407.36.051.01 |
| SIZE MẶT | 39mm |
| ĐỘ DÀY | 10.8mm |
| LOẠI MÁY | Automatic (Powermatic 80.121, 23 Jewels) |
| MẶT KÍNH | Kính Sapphire nguyên khối |
| THÂN VỎ | Thép không gỉ mạ vàng hồng công nghệ PVD |
| LOẠI DÂY | Dây da cao cấp |
| TÍNH NĂNG KHÁC | Lịch ngày, thứ. Kim dạ quang |
| CHỐNG NƯỚC | 100m |
| BẢO HÀNH | 5 năm |












