| Thương Hiệu | THOMAS EARNSHAW |
| Số Hiệu Sản Phẩm | ES-8118-55 |
| Xuất Xứ | Anh |
| Giới Tính | Nam |
| Kính | Kính khoáng |
| Máy | Automatic |
| Bảo Hành | 5 Năm |
| Đường Kính Mặt Số | 43 mm |
| Bề Dày Mặt Số | 15,5 mm |
| Độ rộng dây | 22 mm |
| Màu Mặt Số | Green |
| Chất liệu khung | Thép không gỉ |
| Dây đeo | Da chính hãng + dây thép |
| Chống Nước | 15 ATM |
| Chức Năng | Báo năng lượng trữ cos |






















.jpg)