| Thương hiệu | Thomas Earnshaw |
| Mã sản phẩm | ES-8037-06 |
| Xuất xứ | Anh |
| Size mặt | 42 mm |
| Độ dày | 12 mm |
| Chống nước | 50 m |
| Chất liệu kính | Hardlex chịu va đập |
| Động cơ | Automatic |
| Xuất xứ | Anh |
| Kiểu máy | Máy cơ lộ tim |
| Bảo hành | 5 năm |
Mua hàng tại Showroom hoặc giao hàng từ các kho, Free ship toàn quốc khi thanh toán 100%. Hướng dẫn mua hàng chi tiết: https://vuanhwatch.com/huong-dan-mua-hang-vuanhwatch
| Giới tính | Nam |
| Size đồng hồ | 42 |
| Kính | Hardlex |
| Chống nước | 5ATM |
| Kiểu mặt | Mặt tròn |
| Bảo hành | 1 năm |
| Máy Đồng Hồ | Máy Automatic |
| Xuất xứ | Anh |
| Chất liệu quai | Quai da chính hãng |