| Thương hiệu | Stuhrling |
| Xuất xứ | Mỹ |
| Bộ siêu tập | Legacy |
| Màu dây | Nâu |
| Chất liệu dây | Da |
| Kiểu dây | Dây da khóa cài |
| Chiều dài dây | 223mm |
| Khóa | Chốt + khóa |
| Kích thước khung | 43 mm |
| Mặt sau | Đáy vặn được đóng kín |
| Độ dày | 13 mm |
| Kính | Mineral Crystal |
| Chất liệu | Hợp kim |
| Hình dáng mặt | Tròn |
| Kháng nước | 50 m (165 feet) |
| Núm chỉnh | Dạng Kéo + Ấn |
| Loại máy | Automatic |
| Màu mặt số | Bạc |
| Vòng Bezel | Fixed Bezel |
| Bảo hành | 5 năm |


































.jpg)










.png)