| THƯƠNG HIỆU | SEIKO |
| XUẤT XỨ | Nhật Bản |
| MÃ SẢN PHẨM | SNKP23 |
| SIZE MẶT | 39.5mm |
| ĐỘ DÀY | 11mm |
| LOẠI MÁY | Cơ tự động (Automatic) |
| MẶT KÍNH | Kính Sapphire nguyên khối |
| THÂN VỎ | Thép không gỉ 316L |
| LOẠI DÂY | Thép không gỉ 316L |
| TÍNH NĂNG KHÁC | Lịch ngày, lịch thứ |
| CHỐNG NƯỚC | 50m |
| BẢO HÀNH | 5 năm |







