| Thương hiệu | Seiko |
| Mã sản phẩm | SPB221J1 |
| Xuât xứ | Nhât Bản |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Hiện đại |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 42.2mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 13.7mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Lug to Lug: | 49.2mm |
| Tính năng khác: | Lịch ngày. GMT. Đồng hồ báo năng lượng. Caliber 6R64, 29 chân kính, trữ cót 45h. Sapphire chống lóa. |
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu mặt: | Đen |







