



| Philipp Plein | Philipp Plein |
| Xuất xứ | Đức |
| Đường kính mặt số | 44mm |
| Độ dày vỏ | 9mm |
| Chất liệu dây | Silicone |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ |
| Khả năng chịu nước | 10ATM |
| Màu mặt | Vàng Hồng đen |
Mua hàng tại Showroom hoặc giao hàng từ các kho, Free ship toàn quốc khi thanh toán 100%. Hướng dẫn mua hàng chi tiết: https://vuanhwatch.com/huong-dan-mua-hang-vuanhwatch
| Giới tính | Nam |
| Chống nước | 100m (10 ATM) |
| Kiểu mặt | Mặt tròn |
| Máy Đồng Hồ | Pin |
| Xuất xứ | Đức |