Đồng Hồ Orient RA-AR0001S10B Small Second Open Heart
| Thương hiệu | ORIENT |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Sang trọng |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 40.8mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ dày: | 11mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ chịu nước: | 50m |
| Bảo hành: | 5 năm |
| Màu mặt: | Trắng |


















