| Thương Hiệu | Orient |
| Xuất xứ | Thuỵ Sỹ |
| Giới tính | Nam |
| Kiểu dáng | Mặt tròn |
| Loại máy | Máy automatic |
| Mặt kính | Kính sapphire |
| Kích Thước Mặt | 43mm |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ |
| Độ dày | 12.5mm |
| Chất Liệu Dây | Dây thép |
| Độ chịu nước | 50m |
| Màu mặt | trắng |
| Bảo hành | 5 năm |
Mua hàng tại Showroom hoặc giao hàng từ các kho, Free ship toàn quốc khi thanh toán 100%. Hướng dẫn mua hàng chi tiết: https://vuanhwatch.com/huong-dan-mua-hang-vuanhwatch
| Giới tính | Nam |
| Size đồng hồ | 43 |
| Kính | Sapphire |
| Chống nước | 5ATM |
| Kiểu mặt | Mặt tròn |
| Bảo hành | 1 năm |
| Máy Đồng Hồ | Máy Automatic |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Chất liệu quai | Quai thép không rỉ |