| Thương hiệu | Citizen |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính | Unisex (Nam-Nữ) |
| Phong Cách Đồng Hồ | Sang Trọng, Thời Trang |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ |
| Đường Kính Mặt Số | 42mm |
| Độ rộng dây | 20mm |
| Độ dày | 11mm |
| Độ chịu nước | Đi Tắm (20 ATM) |
| Chức năng | Giây, Giờ, Phút |
| Loại máy | Pin năng lượng ánh sáng |
| Màu mặt | Rose Gold |
| Chất liệu mặt kính | Kính khoáng |
| Bảo hành | 5 năm |















