| Thương hiệu | MOVADO |
| Mã sản phẩm | 0607212 |
| Xuất xứ | Thụy Sỹ |
| Loại máy | Quartz |
| Phong cách | Sang trọng |
| Giới tính | Nam |
| Kính | Sapphire |
| Kiểu dáng | Mặt tròn |
| Màu mặt | Xanh |
| Vỏ | Thép không gỉ 316L mạ PVD |
| Dây | Thép không gỉ 316L mạ PVD |
| Đường kính | 40mm |
| Độ dày | 10mm |
| Độ chịu nước | 30m |
| Thông tin khác | Swiss made |
| Bảo hành | 5 năm |







