| Thương Hiệu | LONGINES |
| Xuất xứ thương hiệu | Thụy sỹ |
| Loại máy | Quartz (pin) |
| Giới tính | Nam |
| Kính | Kính Sapphire |
| Kiểu dáng | Mặt tròn |
| Màu mặt | Đen |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Dây | Dây da |
| Đường kính | 42 mm |
| Độ Dày | 11.5 mm |
| Độ chịu nước | 3 ATM |
| Bảo hành | 5 năm |
Mua hàng tại Showroom hoặc giao hàng từ các kho, Free ship toàn quốc khi thanh toán 100%. Hướng dẫn mua hàng chi tiết: https://vuanhwatch.com/huong-dan-mua-hang-vuanhwatch
| Giới tính | Nam |
| Size đồng hồ | 42 |
| Kính | Sapphire |
| Chống nước | 30m (3 ATM) |
| Kiểu mặt | Mặt tròn |
| Bảo hành | 1 năm |
| Máy Đồng Hồ | Pin |
| Xuất xứ | Thụy Sỹ |
| Chất liệu quai | Quai da chính hãng |